પેરુમાં સોનાની ખાણમાં કામદારો વચ્ચે હિંસક અથડામણમાં 14 લોકોના મોત

0
207

પેરુના અરેક્વિપા ડિપાર્ટમેન્ટમાં નાના પાયે સોનાની ખાણકામ કરનારાઓના બે જૂથો વચ્ચે હિંસક અથડામણ થઈ હતી. હિંસામાં ઓછામાં ઓછા 14 લોકો માર્યા ગયા છે. આ સિવાય ઘણા લોકો ઘાયલ પણ થયા છે. અધિકારીઓએ આ અંગે માહિતી આપી છે.સોનાની ખાણના કામદારો વચ્ચેની અથડામણમાં 14ના મોત, ઘણા કામદારો ગુમ
પેરુમાં સોનાની ખાણમાં કામદારો વચ્ચે હિંસક અથડામણ થઈ છે. આ હિંસક અથડામણમાં 14 લોકોના મોત થયા છે. આ સિવાય ઘણા લોકો ઘાયલ પણ થયા છે. પોલીસે જણાવ્યું કે મૃતકોની સંખ્યા વધી શકે છે.અરેક્વિપાના ફરિયાદી મારિયા ડેલ રોઝારિયો લોઝાડાએ બુધવારે સ્થાનિક મીડિયાને જણાવ્યું હતું કે સાત મૃતદેહોમાં ગોળીઓના નિશાન મળી આવ્યા છે. આ પહેલા મંગળવારે સાત મૃતદેહ મળી આવ્યા હતા. હજુ પણ ઘણા લોકો ગુમ થઈ રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં મૃત્યુઆંક વધી શકે તેવી શક્યતા.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here